Mae'r Tîm Gwerthiant HGR

Cliciwch ar gyfeiriad e-bost i gysylltu â'ch Cynrychiolydd Gwerthiant HGR.


Gianni Tutolo
Gianni Tutolo
Sales Rep

ffôn:
(440) 665-7073
(216) 486-4567 est. 239

E-bost:
Gtutolo@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*
[recaptcha]

Justin Cruz
Justin Cruz
Sales Rep

ffôn:
(216) 906-4002
(216) 486-4567 ext 212

E-bost:
Jcruz@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*
[recaptcha]

Frank Villa
Frank Villa
Ddwyieithog Cynrychiolydd Gwerthiant

ffôn:
216-905 0060-
(866) 447 7117-est. 230

E-bost:
FVilla@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*
[recaptcha]

Andrew Pringle
Andrew Pringle
Sales Rep

ffôn:
216-630 5692-
(866) 447 7117-est. 228

E-bost:
apringle@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*
[recaptcha]

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*
[recaptcha]

Tom Tiedman
Tom Tiedman
Sales Rep

ffôn:
216-906 9356-
(866) 447 7117-est. 209

E-bost:
tom@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*
[recaptcha]

Michael Marshall
Michael Marshall
Sales Rep

ffôn:
216-906 3273-
(866) 447 7117-est. 240

E-bost:
mmichaels@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*
[recaptcha]

Steve Fischer
Steve Fischer
Sales Rep

ffôn:
216-906 2755-
(866) 447 7117-est. 231

E-bost:
steve@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*
[recaptcha]



Jon Frischkorn
Jon Frischkorn
Rheolwr Gwerthiant

ffôn:
(866) 447-7117
E-bost:
jfrischkorn@hgrinc.com

Nid oes rhaid cynrychiolydd gwerthiant?

Cysylltwch â Rheolwr Gwerthiant Jon Frischkorn.

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)








eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Rhif Eitem
Eich Neges*
[recaptcha]

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)








eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Rhif Eitem
Eich Neges*
[recaptcha]