Mae'r Tîm Gwerthiant HGR

Cliciwch ar gyfeiriad e-bost i gysylltu â'ch Cynrychiolydd Gwerthiant HGR.


Jared Donnelly
Jared Donnelly
Sales Rep

ffôn:
216-906 4002-
(866) 447 7117-est. 239

E-bost:
Jdonnelly@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*

Frank Villa
Frank Villa
Ddwyieithog Cynrychiolydd Gwerthiant

ffôn:
216-905 0060-
(866) 447 7117-est. 230

E-bost:
FVilla@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*

Andrew Pringle
Andrew Pringle
Sales Rep

ffôn:
216-630 5692-
(866) 447 7117-est. 228

E-bost:
apringle@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*

Nicole Foster
Nicole Foster
Sales Rep

ffôn:
216-386 6634-
(866) 447 7117-est. 212

E-bost:
nfoster@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*

Pete Gasparro
Pete Gasparro
Sales Rep

ffôn:
216-970 4940-
(866) 447 7117-est. 210

E-bost:
pgasparro@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*

Tom Tiedman
Tom Tiedman
Sales Rep

ffôn:
216-906 9356-
(866) 447 7117-est. 209

E-bost:
tom@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*

Marshall Michaels
Marshall Michaels
Sales Rep

ffôn:
216-906 3273-
(866) 447 7117-est. 240

E-bost:
mmichaels@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*

Steve Fischer
Steve Fischer
Sales Rep

ffôn:
216-906 2755-
(866) 447 7117-est. 231

E-bost:
steve@hgrinc.com

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)



eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Eich Neges*



Jon Frischkorn
Jon Frischkorn
Rheolwr Gwerthiant

ffôn:
(866) 447-7117
E-bost:
jfrischkorn@hgrinc.com

Nid oes rhaid cynrychiolydd gwerthiant?

Cysylltwch â Rheolwr Gwerthiant Jon Frischkorn.

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)







eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Rhif Eitem
Eich Neges*

Cyswllt (Enw'r Sales Rep)







eich Enw*
Eich cyfeiriad e-bost*
Cadarnhau Eich Cyfeiriad E-bost*
Eich Rhif Ffôn
Enw'r Cwmni
Rhif Eitem
Eich Neges*